shafi_banner

Nau'in Tushen Humicare

Nau'in haɓaka Tushen Humicare wani nau'in taki ne na ruwa mai aiki tare da tasirin haɗin gwiwar kwayoyin halitta da abubuwan gina jiki. Yana ɗaukar fasahar sake haɗa kwayoyin halitta ta MRT na musamman don samun ƙananan kwayoyin halitta, kuma yana haɗawa daidai da nitrogen.

Sinadaran Abubuwan da ke ciki
Humic acid ≥ 150g/L
Cire ruwan teku ≥ 150g/L
NPK (N+P2O5+K2O) ≥ 150g/L
N 45g/l
P2O5 50g/L
K2O 55g/l
Zn 5g/l ku
B 5g/l ku
PH ( 1: 250 Dilution ) Darajar 5.4
fasaha_tsarin

cikakkun bayanai

Amfani

Aikace-aikace

Bidiyo

Nau'in haɓaka Tushen Humicare wani nau'in taki ne na ruwa mai aiki tare da tasirin haɗin gwiwar kwayoyin halitta da abubuwan gina jiki. Yana amfani da fasahar sake haɗa kwayoyin halitta ta MRT na musamman don samun ƙananan kwayoyin halitta, kuma yana haɗawa daidai da nitrogen, phosphorus, potassium da sauran abubuwan gina jiki don saduwa da bukatun abubuwan gina jiki daban-daban a cikin matakai daban-daban na girma na amfanin gona. Hakanan yana da ayyuka na babban juriya ga ruwa mai ƙarfi, kunna ƙasa, tushen ƙarfi mai ƙarfi, juriya da haɓaka haɓaka, da haɓaka inganci.

Tushen mai ƙarfi: yi amfani da fasahar sake haɗuwa da ƙwayoyin ƙwayoyin cuta na MRT don samun ƙananan ƙwayoyin humic acid, alginate, bitamin, da sauransu, don haɓaka haɓakar tukwici na tushen amfanin gona, ƙara tushen farar fata da tushen fiber, haɓaka ayyukan ƙwayoyin cuta na rhizosphere da ɓoye ƙarin abubuwan haɓaka tushen tushen.

Ƙasar da aka kunna: babban abun ciki na humic acid da sauran manyan ayyuka na biostimulants na iya haɓaka haɓakar tsarin tara ƙasa yadda ya kamata, haɓaka porosity na ƙasa, sauƙaƙe tushen girma da haɓakar ƙwayoyin cuta masu amfani, da rage abubuwan da ke haifar da cututtukan ƙasa.

Juriya na damuwa da haɓaka haɓakawa: yadda ya kamata inganta ƙarfin juriya sanyi, juriya na fari, gishiri da juriya na alkali na amfanin gona. A lokaci guda, abinci mai gina jiki na inorganic hade tare da babban abun ciki na nitrogen, phosphorus, potassium, zinc da boron na iya biyan bukatun ci gaban amfanin gona.

Marufi: 5L 20L

Ana iya amfani da hanyoyin hadi kamar flushing, drip irrigation, spray ban ruwa da tushen ban ruwa, sau ɗaya kowane kwanaki 7-10, shawarar da aka ba da shawarar shine 50L-100L/ha. Lokacin amfani da ban ruwa drip, ya kamata a rage yawan adadin yadda ya dace; Lokacin amfani da tushen ban ruwa, ƙarancin dilution rabo bai kamata ya zama ƙasa da sau 300 ba.